neo

• Rookie
  • แต้มรวม: 1
  • จิตพิสัย : +0/-0
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
ตัวโปรแกรม .exe  ของท่าน  kongkoi  ใช้โปรแกรมอะไรสร้างขึ้นมา  เหรอครับ

แล้วผม สามารถนำไปแก้ไขดัดแปลง เพื่อต่อยอดได้มั้ยครับ  ขอบคุณครับ

บุคคลทั่วไปไม่สามารถให้คะแนนได้:(
point 1 แต้ม
สมาชิกที่ให้คะแนนในกระทู้นี้ » 18Leonado2531 (1) 

Mr.Bet

• ผู้ศึกษาการพนันที่ไม่ใช่ผีพนัน
  • Moderator
  • Member
  • แต้มรวม: 85
  • จิตพิสัย : +6/-0
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
ตัวโปรแกรม .exe  ของท่าน  kongkoi  ใช้โปรแกรมอะไรสร้างขึ้นมา  เหรอครับ

แล้วผม สามารถนำไปแก้ไขดัดแปลง เพื่อต่อยอดได้มั้ยครับ  ขอบคุณครับ

คุณ kongkoi ไม่ได้อยู่เว็บนี้นะครับ
ผมก็อยากจะสอบถามเขาเหมือนกันว่าเขียนโปรแกรมยังไง
แต่ผมเชื่อว่าสามารถนำไปแก้ไขดัดแปลงต่อยอดได้นะครับ
เท่าที่เคยเห็นนิสัยเขา ไม่น่าจะมีปัญหานะ
ทำได้ลองบอกผมด้วย ผมอยากลองบ้าง

ติดต่อได้ที่นี่ครับ
นายก๋อย (ก๋องก๋อย)
misterkongkoi@hotmail.com
อ้างอิง : http://webboard.thaibaccarat.net/index.php?action=profile;u=22

:1have a nice day: