Gate to Web Trong > HappyLuke.com

Re: [ข่าวในอาณาจักร] แม่นมาก.com ปรับระบบ Security ของ CloudFlare หลังจากบอทถล่ม

(1/1)

achira2531:
โดน HAPPYLUKE โกง $6000
เว็บนี้ที่โตมาได้สงสัยโกงลูกค้าแบบนี้เอง ผมเองก็พึ่งหัดเล่นครั้งแรก โดนโกงเลย

กูรัก ♥ ยู อะโอะอิ ♥:

--- อ้างจาก: achira2531 ที่ กันยายน 19, 2018, 08:49:18 PM ---โดน HAPPYLUKE โกง $6000
เว็บนี้ที่โตมาได้สงสัยโกงลูกค้าแบบนี้เอง ผมเองก็พึ่งหัดเล่นครั้งแรก โดนโกงเลย

--- End quote ---

เปิดหลายบัญชีเอาเงินฟรีใช่มั้ยครับ  ผมเตือนแล้วไง กฏของทุกเว็บคือต้องมีบัญชีเดียว
เล่นได้เท่าไหร่ถ้าเค้าตรวนเจอก็ยึดหมด อย่าเรียกว่าเค้าโกงคุณเลย ไปโกงเค้ามาก่อน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version