achira2531

• Rookie
  • แต้มรวม: 0
  • จิตพิสัย : +0/-0
    YearsYearsYearsYearsYearsYears
โดน HAPPYLUKE โกง $6000
เว็บนี้ที่โตมาได้สงสัยโกงลูกค้าแบบนี้เอง ผมเองก็พึ่งหัดเล่นครั้งแรก โดนโกงเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2018, 09:31:08 PM โดย Webmaster »

บุคคลทั่วไปไม่สามารถให้คะแนนได้:(
point 0 แต้ม
กระทู้นี้ยังไม่เคยได้รับคะแนน

กูรัก ♥ ยู อะโอะอิ ♥

• ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ
  • Sponsor
  • Cool Member
  • *
  • แต้มรวม: 21
  • จิตพิสัย : +3/-0
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
โดน HAPPYLUKE โกง $6000
เว็บนี้ที่โตมาได้สงสัยโกงลูกค้าแบบนี้เอง ผมเองก็พึ่งหัดเล่นครั้งแรก โดนโกงเลย

เปิดหลายบัญชีเอาเงินฟรีใช่มั้ยครับ  ผมเตือนแล้วไง กฏของทุกเว็บคือต้องมีบัญชีเดียว
เล่นได้เท่าไหร่ถ้าเค้าตรวนเจอก็ยึดหมด อย่าเรียกว่าเค้าโกงคุณเลย ไปโกงเค้ามาก่อน