bankkokk

• Rookie
  • แต้มรวม: 0
  • จิตพิสัย : +0/-0
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
แฮปปี้ลัก โกงครับ บวกก้ไม่จาย อ้างเหมียวๆ แบนก้แบนครับ หลักฐานมี ไม่เสียดายหรอกครับเงินที่โอน แต่ขอประนามให้คนรู้ครับ ผมขอหาวิธีลงรูปก่อนนะ แล้วจะลงให้ดูตั้งแต่ต้นจนจบ

ปล. เว็บมาสเตอร์แก้จากคำว่าควายเป็นเหมียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2015, 08:19:22 PM โดย Webmaster »

บุคคลทั่วไปไม่สามารถให้คะแนนได้:(
point 0 แต้ม
กระทู้นี้ยังไม่เคยได้รับคะแนน

Webmaster

• ผู้ก่อตั้ง แม่นมาก.com
  • Administrator
  • Cool Member
  • แต้มรวม: 41
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
Re: แฮปปี้ลัก โกงครับ บวกก้ไม่จาย อ้างควายๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 09:05:46 PM »
ผมติดต่อเจ้าหน้าที่ให้มาชี้แจงแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2015, 09:06:05 PM โดย Webmaster »

HappyLuke

• ทีมงานเว็บเดิมพันออนไลน์
  • HappyLuke.com
  • Full Member
  • แต้มรวม: 14
    YearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYearsYears
Re: แฮปปี้ลัก โกงครับ บวกก้ไม่จาย อ้างควายๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 04:38:59 PM »
สวัสดีคะ คุณbankkokk

สรุป
และ ตอนนี้หลังจากตกลงกันแล้ว เราจะยังคงเก็บโบนัสให้พี่ได้เล่นต่อ โดยเงินโบนัสทั้งหมดได้อยู่ในบัญชีของผู้เล่นของพี่แล้วที่ happyluke.com นะคะ หากพี่เล่นโบนัสนี้ และ ทำยอดเทิร์นได้ 40 เท่าจากยอดโบนัสตามกติกาของเรา ก็ถอนได้ปกติ (หรือเล่นโบนัสเสียหมด ) หลังจากนั้น เราจะเครดิตเงิน 980 บาทให้พี่ ในบัญชีผู้เล่นเป็นเงินสดได้เล่นต่อไปคะ  สามารถไปเล่นได้ทันทีคะ แต่หากลูกค้ามีการทำผิดกฏใดๆ อีก เราจะปิดบัญชีลูกค้าอย่างถาวร และ ริบเงินทั้งหมดนะคะ

อย่างไรก็ตาม เชอรรี่ขออธิบายดังนี้คะ เคสของคุณลูกค้าเป็นดังนี้คะ

คุณลูกค้าเล่นได้กับ Happyluke (verajohn)   จากการใช้โบนัส และ เราเห็นว่าลูกค้ามีลิ้งค์ IP กับบัญชีอื่นๆ ดังนั้นเราจึงขอหลักฐานยืนยันตัวตน   จนเราพบว่า คุณลูกค้าเปิดบัญชี 3 บัญชี  โดย 2  บัญชีหลัง มีการเปิดเมื่อวันที่ 10 มิถุนายน ห่างกัน ประมาณ 1 ชั่วโมงคะ และมีข้อมูลทุกอย่าเหมือนกันคะ ซึ่งแน่นอนว่าผิดกฏของเว็บ Happyluke(Verajohn) และเว็บคาสิโนออนไลน์อื่นๆ คะ  และ ยังมีข้อมูล IP เดียวกัน กับอีก 5 บัญชี

ดังนั้นเราจึงให้คุณลูกค้า ยืนยันว่าจะใช้บัญชีเดียว ซึ่งหากเป็นเว็บอื่นๆ เค้าจะไม่มีการอนุโลมให้นะคะ มีสิทธิโดนริบเงินทั้งโบนัส และ เงินสดที่ฝากทันที และ โดนบล็อกหมดทุกบัญชีคะ

อนึ่งขอแจ้งให้ทราบว่า เราพยายามทำอย่างเต็มที่ที่สุด เพื่อให้คุณลูกค้าได้รับเงินนะคะ แต่เราเองก็ต้องได้รับความร่วมมือจากคุณลูกค้าด้วยเช่นกัน เราพยายามติดต่อผ่านมือถือ ก็ได้รับโทรศัพท์จากคุณลูกค้าที่ลงทะเบียน (คุณพ่อ ) ซึ่งแจ้งข้อมูลเรา โดยทางเราก็ร้องขอให้คุณพ่อส่งเอกสารมาให้ โดยคุณพ่อยืนยันว่า จะให้คุณลูก เป็นผู้ส่งอีเมล์ เนื่องจากคุณพ่อใช้งานอีเมล์ไม่เป็น 

ดังนั้นเราจึงรออีเมล์ตอบกลับ ทั้งหลักฐานต่างๆ ซึ่งแต่ละครั้ง กว่าเราจะได้รับข้อมูลจากคุณลูกค้าใช้เวลาสอง ถึง สามวัน ดังนั้นเราจึงดำเนินการไม่ได้มาก เมื่อถึงวันที่ 27 มิถุนายน เราถึงได้รับข้อมูล และ การยืนยันทั้งหมดจากลูกค้าผ่านอีเมล์  และ แผนกที่รับผิดชอบนี้ปิดทำการวันเสาร์อาทิตย์ จนเราได้มาดำเนินการวันนี้คะ

เพื่อความโปร่งใส และ ให้คุณลูกค้าท่านอื่นๆ เข้าใจตรงกัน เราขออนุญาติ แนบหลักฐานประกอบคะ โดยมีการเบลออีเมล์ของคุณลูกค้า และ ของเรา รวมถึงข้อมูลส่วนตัวของลูกค้า เพื่อความปลอดภัยของข้อมูลลูกค้าคะ

ขอบคุณคะ
ทีมงาน happyluke

Webmaster

• ผู้ก่อตั้ง แม่นมาก.com
  • Administrator
  • Cool Member
  • แต้มรวม: 41
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 08:14:20 PM »
สรุป เคลียร์นะครับ ทำผิดกฏกรณีมีหลายบัญชี แฮปปี้ลักไม่ได้โกงนะครับ ผทขอเปลี่ยนชื่อกระทู้นะ หยาบไปนิด
 :1whisper: